โครงการโรงเรียนผู้สุงอายุเทศบาลตำบลป่าซาง ประจำปีงบประมาณ 2567 (สัปดาห์ที่ 10)
วันพฤหัสบดีที่ 25 กรกฎาคม 2567 นายสมเจตน์ วุฒิพงศ์ชัยกิจ นายกเทศมนตรีตำบลป่าซาง มอบหมายให้ นายวิโรจน์ นิไทรโยค รองนายกเทศมนตรีตำบลป่าซาง ร่วมพบปะผู้เข้าร่วมโครงการโรงเรียนผู้สุงอายุเทศบาลตำบลป่าซาง ประจำปีงบประมาณ 2567 (สัปดาห์ที่ 10) โดยมีการจัดกิจกรรมแบ่งกลุ่มนักนักเรียนผู้สูงอายุเพื่อนำเสนอโครงการ ผลงานที่แต่ละกลุ่มได้ทำขึ้น อาทิ การนำเสนอโครงการประดิษฐ์หมวกรีไซเคิล, โครงการ
ทำลูกประคบสมุนไพร, โครงการงานวัฒนธรรมแหล่งเรียนรู้ เป็นต้น ทั้งนี้ได้มีผู้อำนวยการกองสวัสดิการสังคม ผู้อำนวยการโรงเรียนผู้สูงอายุเทศบาลตำบลป่าซางและ กลุ่มนักเรียนผู้สูงอายุในเขตพื้นที่เทศบาลตำบลป่าซาง ร่วมกิจกรรมดังกล่าว ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลตำบลป่าซาง อำเภอป่าซาง จังหวัดลำพูน
เข้าชม : 9